Chiều đi: Ngã 3 đường Nguyễn Phan Vinh – Hoàng Sa (điểm đầu tuyến) – Nguyễn Phan Vinh – Ngô Quyền – Cầu Rồng – Bạch Đằng – Lý Tự Trọng – Thanh Sơn – Ông Ích Khiêm – Nguyễn Tất Thành – Hà Khê – Hà Huy Tập – Trường Trinh – Quốc lộ 1A – Ngã Ba Hương An – Đường DDT611 – Thị Trấn Đông Phú – Phan Chu Trinh – Bến xe Quế Sơn.
Chiều về: Bến xe Quế Sơn – Phan Chu Trinh – Đường ĐT 611 – Ngã Ba Hương An – Quốc lộ 1A – Trường Chinh – Hà Huy Tập – Hà Khê – Nguyễn Tất Thành – Ông Ích Khiêm – Thanh Sơn – Lý Tự Trọng – Nguyễn Thị Minh Khai – Hùng Vương – Trần Phú – Cầu Rồng – Ngô Quyền – Nguyễn Phan Vinh – Ngã 3 đường Nguyễn Phan Vinh – Hoàng Sa.
Giá vé suốt tuyến (1 hành khách/1 lượt): 33.000 đồng
Cự ly tuyến: 70km
Tần suất: Cao điểm: 30 phút/chuyến.
Bình thường: 45 phút/chuyến.
Thời gian hoạt động hàng ngày: 5h15 đến 17h15.
Doanh nghiệp khai thác tuyến:
* Hợp tác xã Dịch vụ Vận tải và Du lịch Hải Vân - Điện thoại: (0236) 3649 917;
* Công ty cổ phần GTVT Quảng Nam - Điện thoại: (0235) 3820 011;
* HTX Vận tải Cơ giới đường bộ huyện Quế Sơn - Điện thoại: (2035) 3885 244.
CỔNG TTĐTTP TỔNG HỢP
(Tham khảo từ https://www.danangbus.vn/)