Chiều đi: Trạm xe buýt Xuân Diệu – Xuân Diệu - Đường 3/2 - Nguyễn Tất Thành - Ông Ích Khiêm - Hải Phòng - Hoàng Hoa Thám - Hàm Nghi - Lê Đình Lý - Nguyễn Hữu Thọ - Tiểu La - Nguyễn Hữu Dật - Huỳnh Tấn Phát - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đường 2/9 - Khu vui chơi Helio - Công viên Châu Á - Siêu thị Lotte – Đường Nại Nam - Đường Tiên Sơn - CMT8 - Đường Tiên Sơn - Cầu Tiên Sơn - Lê Văn Hiến - Nguyễn Duy Trinh - An Nông - Cầu Cổ Cò - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - CĐ Việt Hàn.
Chiều về: CĐ Việt Hàn (Nam Kỳ Khởi Nghĩa) - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Cầu Cổ Cò - An Nông – Lê Văn Hiến - Cầu Tiên Sơn - Siêu thị Lotte - Công viên Châu Á - Nhà Văn hóa thiếu nhi - Đường 2/9 - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Huỳnh Tấn Phát - Nguyễn Hữu Dật - Tiểu La - Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đình Lý - Hàm Nghi - Hoàng Hoa Thám - Hải Phòng - Ông Ích Khiêm - Nguyễn Tất Thành - Đường 3/2 – Xuân Diệu - Trạm xe buýt Xuân Diệu.
- Đơn vị vận hành: Công ty Cổ phần Công nghiệp Quảng An 1, ĐT: 1900969677
- Cự ly tuyến: 22.8 km (đi: 23.8km; về 21.8 km)
- Loại xe: B40 (18 chỗ ngồi + 22 chỗ đứng)
- Thời gian hoạt động: 05h00 - 21h00
+ Giờ cao điểm (từ 06h00 đến 07h30, 11h30 đến 12h30 và 16h30 đến 18h00): 10 phút/chuyến
+ Giờ bình thường (các giờ còn lại): 20 phút/chuyến
- Giá vé:
+ Vé lượt: 5.000 đồng/lượt.
+ Vé tháng ưu tiên 45.000 đồng/tháng.
+ Vé tháng không ưu tiên 90.000 đồng/tháng.
- Số chuyến: 120 chuyến/ngày
- Biểu đồ xe chạy
Căn cứ Quyết định:
+ QĐ số 388/QĐ-SGTVT điều chỉnh ngày 16/06/2017;
+ QĐ điều chỉnh số 585/QĐ-SGTVT ngày 12/08/2018;
+ QĐ điều chỉnh số 673/QĐ-SGTVT ngày 25/09/2017;
+ QĐ điều chỉnh số 885/QĐ-SGTVT ngày 24/10/2019.
CỔNG TTĐTTP TỔNG HỢP
(Tham khảo từ https://www.danangbus.vn/)